สอบถามเรื่องทำสี FB

พูดคุยกันในเว็บ บลาๆ..อะไรก็ได้
รูปภาพ

ห้องพูดคุยประจำโซนต่างๆก็มีนะ~จัดให้ (แบ่งภาค แต่ ไม่แบ่งแยก) New!
รูปภาพ กรุงเทพ-ปริมณฑล
รูปภาพ ภาคกลาง
รูปภาพ ภาคเหนือ
รูปภาพ ภาคใต้
รูปภาพ ภาคตะวันออก
รูปภาพ ภาคอีสาน

สอบถามเรื่องทำสี FB

โพสต์โดย SumateFB12 » อาทิตย์ 01 เม.ย. 2018, 20:44

พี่ๆน้องๆท่านใดมี อู่ทำสี ฝีมือดีๆ ชำนาญ CIVIC fb แนะนำ บ้างไหมครับ พิกัดแถว นนทบุรี-บางบัวทอง ครับ
รบกวนแนะนำด้วยครับ แบบมีรถให้เช่า ระหว่างทำยิ่งดีครับ เคยเอารถไปทำสีก่อนหมดประกันมา อู่แถวซอยวัดลาดปลาดุก ทำมาไม่ดีเสียความรู้สึกมากๆครับ อยากแก้งานครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
k:
ภาพประจำตัวสมาชิก
SumateFB12

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไป..ทุกเรื่องที่นี่