รบกวนถามครับ. รถมีเสียงดังบนเครื่องเหมือนวาวยัน. เป็นเสียงดั

พูดคุยกันในเว็บ บลาๆ..อะไรก็ได้
รูปภาพ

ห้องพูดคุยประจำโซนต่างๆก็มีนะ~จัดให้ (แบ่งภาค แต่ ไม่แบ่งแยก) New!
รูปภาพ กรุงเทพ-ปริมณฑล
รูปภาพ ภาคกลาง
รูปภาพ ภาคเหนือ
รูปภาพ ภาคใต้
รูปภาพ ภาคตะวันออก
รูปภาพ ภาคอีสาน

รบกวนถามครับ. รถมีเสียงดังบนเครื่องเหมือนวาวยัน. เป็นเสียงดั

โพสต์โดย Khampee.Nong » จันทร์ 18 ธ.ค. 2017, 12:57

เสียงดังกิ๊กๆๆๆบนเครื่องครับ.
โช๊คหน้าราคาประหยัดสักเท่าใหร่ครับ.
ภาพประจำตัวสมาชิก
Khampee.Nong

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไป..ทุกเรื่องที่นี่