อยากทราบวิธีเปลี่ยน frontวิทยุ เองครับ

Do It Yourself. เทคนิคแนวทางการแต่งรถ Honda Civic FB ด้วยตัวเอง
รูปภาพ

อยากทราบวิธีเปลี่ยน frontวิทยุ เองครับ

โพสต์โดย EARTHCIVIC » ศุกร์ 18 ส.ค. 2017, 14:12

พอดีจะซื้อจอ 2din มาเปลี่ยนเอง แต่ไม่รู้จะต้องเริ่มถอดจากตรงไหน
หรือมีผู้รู้เคยโพสไว้ ผมหาไม่เจอครับ แนะนำด้วยครับ :Qw:
EARTHCIVIC NO.NCTC.249
ภาพประจำตัวสมาชิก
EARTHCIVIC
ไมล์สะสม LV.6
ไมล์สะสม LV.6

ย้อนกลับไปยัง D.I.Y. ทำเองใช้เองในรถ New Civic FB