จะเปลี่ยนล้อ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

บรรยายขั้นตอน วิธี การแต่งรถ Honda Civic FB
รูปภาพ

จะเปลี่ยนล้อ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ

โพสต์โดย Phai-NPR » อาทิตย์ 25 พ.ย. 2018, 12:55

*ล้อแมกซ์ 17" กับ 18" ใส่แล้วอันไหนสวยกว่าครับ
*ส่วนตัวชอบ Cosmis ครับ แต่ไม่รู้จะเลือกสี,ลาย ไหนดี
*ที่ดูๆไว้ ก็รุ่น S2 , XT-Serie ,แล้วก็ R6
*ลังเลอยู่ ระหว่างสีดำกับเงาวาว(โครเมี่ยม) ใส่สีถึงจะสวยครับ
***Civic fb 2012 สีดำ***
ภาพประจำตัวสมาชิก
Phai-NPR

ย้อนกลับไปยัง แนวทางการแต่งรถ New Civic FB