สอบถามครับ ช่องจุดบุหรี่ civic fb เสีย ราคาเท่าไหร่ครับ

รายงานข้อบกพร่องต่างๆ เกียวกับการใช้งานรถ Honda Civic FB
รูปภาพ

สอบถามครับ ช่องจุดบุหรี่ civic fb เสีย ราคาเท่าไหร่ครับ

โพสต์โดย Wiphukij_Cha » พุธ 06 มี.ค. 2019, 18:22

สวัสดีครับสอบถามช่องจุดบุหรี่ civic fb เสียครับ เข้าไปเปลี่ยนฟิวส์ แล้ว ฟิวส์ก็ขาดไปหลายตัว อาการแบบนี้เป็นที่ตัวจุดบุหรี่หรือเปล่าครับ ถ้าซื้อมาเปลี่ยน ใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนพี่ ๆ สมาชิก ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wiphukij_Cha

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน New Civic FB