รบกวนหน่อยครับ เลขไมล์ กับ อุณถูมิ ไม่ขึ้นโชว์ครับ

รายงานข้อบกพร่องต่างๆ เกียวกับการใช้งานรถ Honda Civic FB
รูปภาพ

รบกวนหน่อยครับ เลขไมล์ กับ อุณถูมิ ไม่ขึ้นโชว์ครับ

โพสต์โดย GGG » เสาร์ 29 ก.ย. 2018, 19:49

หน้าปัดซ้ายมีแต่เวลาขึ้นครับ fuel average กับ trip a b ไม่มีตัวเลขขึ้นครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GGG

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน New Civic FB