สอบถามไฟตรงคันโยกเกียร์ auto ไม่ติดครับ

รายงานข้อบกพร่องต่างๆ เกียวกับการใช้งานรถ Honda Civic FB
รูปภาพ

สอบถามไฟตรงคันโยกเกียร์ auto ไม่ติดครับ

โพสต์โดย omaka » อังคาร 29 ส.ค. 2017, 10:24

พอดีว่าผมเพิ่งสังเกตุเวลาขับรถตอนกลางคืนตอนเปิดไฟหน้ารถ แล้วตรงคันโยกเกียร์ไฟไม่ติด
ไม่ทราบว่าหลอดขาด หรือ ฟิวล์ขาดหรือเปล่าครับ แก้ไขอย่างไรครับ
อยากจะเปลี่ยนเองแต่ถอดไม่เป็นครับ มีกูรูท่านใดพอจะแนะนำได้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ k: k: k:
ภาพประจำตัวสมาชิก
omaka

ย้อนกลับไปยัง ปัญหาการใช้งาน New Civic FB